ช.ส.ท.พบรองผุ้ว่าททท.ด้านสื่อสารการตลาด เพื่อรับทราบนโยบาย..
![](https://mtpgroup.online/wp-content/uploads/2023/11/20231031_132955-1024x1365.jpg)
ช.ส.ท.พบรองผู้ว่าการ ททท.ด้านสื่อสารการตลาด
เมื่อวันที่ 31 ต.ค.66 นางวรางคณา สุเมธวัน ประธานชมรมสื่อมวลชนส่งเสริมการท่องเที่ยว (ช.ส.ท.) และคณะกรรมการฯ ได้เข้าพบนายนิธี สีแพร เดิมเป็นรองผู้ว่าการ ททท.ด้านดิจิทัล วิจัยและพัฒนา มาเป็นรองผู้ว่าการด้านสื่อสารการตลาด เพื่อขอรับทราบนโนบายและปรึกษาหารือการประชาสัมพันธ์การท่องเที่ยว ซึ่ง ช.ส.ท. จะได้นำไปดำเนินการตามภาระหน้าที่ให้สอดคล้องกันต่อไป…<a href=”https://mtpgroup.online/?attachment_id=2326″ rel=”attachment wp-att-2326″>